KÝ ỨC MAPLE · v83

Hướng dẫn & Cẩm nang

Khám phá trang bị, địa điểm và cách hoàn thành nhiệm vụ trên hành trình của bạn.

Hướng dẫn›Cẩm nang›Vật phẩm›Pha Lê Quái Vật Trung Cấp 1
CẨM NANG KÝ ỨC MAPLE

Vật phẩm

Tìm hiểu công dụng và cách nhận vật phẩm

7.008 mục
← Xem tất cả Vật phẩm
Pha Lê Quái Vật Trung Cấp 1

Pha Lê Quái Vật Trung Cấp 1

Mã vật phẩm: 4260003
KhácVật phẩm khác

Vật phẩm đặc biệt hoặc sự kiện: Pha lê quái vật trung cấp 1.

Thông tin vật phẩm

Phân loại
Vật phẩm khác
Xếp chồng tối đa
1.000
KHÁM PHÁ TRONG GAME

Tìm vật phẩm này ở đâu?

Những cách nhận được ghi nhận trong Cẩm nang Ký Ức Maple.

Chưa tìm thấy thông tin cách nhận đã xác minh. Hãy quay lại khi Cẩm nang được cập nhật.

Nhiệm vụ liên quan

Những nhiệm vụ cần vật phẩm này hoặc trao vật phẩm này làm phần thưởng.

1
Bài dạy vòng hai của Meren Cần cho nhiệm vụ · 1 vật phẩm
↑